![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369191199_694891315998295_2814354613135600585_n-1024x682.jpg)
วันจันทร์ที่ 21 สิงหาคม 2566 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ และ นายชวน บริรักษ์ ปลัดเทศบาลเมืองคอหงส์ ร่วมมอบเงินช่วยเหลือประชาชนเพื่อเยียวยาหรือฟื้นฟูหลังเกิดสาธารณภัย ให้กับผู้ประสบอุทกภัย จำนวน 3 หลัง ในพื้นที่ตำบลคอหงส์ ในวันที่ 18 ธันวาคม 2565 ที่ผ่านมา โดยมีรายชื่อดังต่อไปนี้ 1.นายรณชัย พยับวาริน 2.นางดรุณศรี สำอางศรี 3.นางกันตา แว่นสุวรรณ์ ณ สำนักงานเทศบาลเมืองคอหงส์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369661041_694891279331632_1543967916989209910_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369176092_694891359331624_5910592517878638779_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/368712017_694891349331625_8126670359819528516_n.jpg)