![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/12/268343189_4699720376775375_3170211531438558905_n-1024x575.jpg)
วันศุกร์ที่ 17 ธันวาคม 2564 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ เป็นประธานในการประชุม โครงการป้องกันและแก้ไขปัญหาอุทกภัย วาตภัยและดินโคลนถล่ม ประจำปี พ.ศ.2564 ในการแก้ไขปัญหาอุทกภัยในพื้นที่ชุมชนบ้านปลักธง โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และเจ้าหน้าที่เทศบาลเมืองคอหงส์ ร่วมกับองค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา สำนักงานชลประธานที่ 16 การประปาส่วนภูมิภาค(ชั้นพิเศษ สาขาหาดใหญ่) องค์การบริหารส่วนตำบลนาหม่อม เข้าร่วมประชุมหารือ ณ ห้องประชุมเรารักสงขลา (อนุสรณ์กำนันเอี่ยม ทวีรัตน์) สำนักงานเทศบาลเมืองคอหงส์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/12/269096607_4699720200108726_815740679658889564_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/12/267858030_4699722330108513_117687346113629509_n-1024x575.jpg)