![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/87799462_2750069551774717_397841356044632064_n.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 27 กุมภาพันธ์ 2563 นายพยงค์ อรัญดร นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงาน เจ้าหน้าที่ และกลุ่มพัฒนาสตรีเทศบาลเมืองคอหงส์ เข้าร่วมกิจกรรมฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพของกลุ่มพัฒนาสตรีเทศบาลเมืองคอหงส์ การขับเคลื่อนการมีส่วนร่วมแกนนำสตรี ณ สำนักงานเทศบาลนครสุราษฎร์ธานี
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/88175418_2750070028441336_5294857943324295168_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/88153631_2750069638441375_8965085064589213696_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/88241892_2750070311774641_6260650656307085312_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/88212679_2750069788441360_9002687194028048384_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/87885274_2750070118441327_7336678326326525952_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/87489923_2750070655107940_6461499085303054336_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/87570756_2750069611774711_4807765225543565312_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/87490507_2750070611774611_7302633370406617088_o.jpg)