![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/215200159_4207815039299247_5469810295465181540_n-1024x575.jpg)
วันอาทิตย์ที่ 11 กรกฎาคม 2564 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ พร้อมด้วย สมาชิกสภาเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนราชการ และประธานชุมชน รับมอบน้ำดื่มจำนวน 30 แพ็ค นมกล่อง กาแฟสำเร็จรูปแบบซอง และวัตถุดิบในการประกอบอาหาร ได้แก่ ปลากะพง อกไก่ กะหล่ำปลี ฟักทอง หัวไชเท้า และแคร์รอต จากบจม. สยามแม็คโคร (สาขาหาดใหญ่) โดยแม็คโครจิตอาสา เพื่อสนับสนุนการเปิดครัวจัดทำอาหารกล่องเพื่อแจกจ่ายให้กับบุคลากรทางการแพทย์ และผู้ที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ระลอกใหม่ตามโครงการ “ชาวคอหงส์ รวมใจต้านภัยโควิด-19”
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/214465549_4207815149299236_7546553826300472224_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/212681400_4207815205965897_6027296937824544455_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/209158277_4207814902632594_6380118781602297967_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/206541848_4207814855965932_7866951023502189898_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/204842727_4207815049299246_7378185900744120988_n-1024x575.jpg)