![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/377935207_622186906766163_7325070665250400093_n-1024x682.jpg)
วันนี้ (13 ก.ย.66) เวลา 10.00 น. นายสมบูรณ์ ปัญญาธนกร นายกเทศมนตรีเมืองควนลัง เป็นประธานในที่ประชุมคณะผู้บริหารเทศบาลเมืองควนลัง โดยมีนายบุญทัน วรรณเพชร เลขานุการนายกเทศมนตรีเมืองควนลัง สิบตำรวจเอกสุพัฒน์ ทรัพย์แก้ว ปลัดเทศบาลเมืองควนลัง ว่าที่ร้อยตรีทัศนัย เกตุทองสง รองปลัดเทศบาลเมืองควนลัง และหัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าฝ่ายทุกสำนัก/กองเข้าร่วมประชุมประจำเดือนกันยายน 2566 เพื่อแจ้งให้ที่ประชุมทราบเรื่องสำคัญต่าง ๆ เนื่องจากใกล้สิ้นงบประมาณประจำปี พ.ศ. 2566 นี้แล้ว และติดตามผลการปฏิบัติราชการของแต่ละสำนัก/กอง ภายในเทศบาลเมืองควนลัง โดยหัวหน้าส่วนราชการได้นำเสนอรายงานผลการดำเนินงานของส่วนราชการและแผนงาน/โครงการ/กิจกรรมที่ดำเนินการในรอบเดือนที่ผ่านมา และกิจกรรมที่จะดำเนินการในเดือนถัดไป ณ ห้องประชุมรวงข้าว ชั้น 3 สำนักงานเทศบาลเมืองควนลัง ทั้งนี้ เพื่อให้งานราชการของเทศบาลเมืองควนลังเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ราบรื่น มีประสิทธิภาพและประสิทธิผล สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีต่อไป
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/376781591_622186850099502_3477210762076393977_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/378346531_622186970099490_7778335133293484271_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/375999568_622186996766154_8073292152687725025_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/375989145_622186863432834_3386440228035035020_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/375946833_622186923432828_290369704758004011_n.jpg)