![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/200011403_1472961206397702_6720111013358074919_n.jpg)
เทศบาลเมืองควนลัง นำโดยนายสมบูรณ์ ปัญญาธนกร นายกเทศมนตรีเมืองควนลัง นายโสภณ ฉิมนวล เลขานุการนายกเทศมนตรีเมืองควนลัง นางไอลดา นวนศรี ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม รับมอบถุงยังชีพ จำนวน 80 ชุด จากกลุ่มคนไทยไม่ทิ้งกัน ทีมงาน น้องดาว และเพื่อนๆ ที่ได้รวบรวมเงินส่วนตัว เพื่อจัดซื้อสิ่งของนำมามอบให้กับเทศบาลเมืองควนลังในช่วงเหตุการโควิด 19 ทุกคนจะผ่านไปด้วยกัน ซึี่งทางกองสวัสดิการสังคมจะได้นำมอบต่อให้กับ ผู้ป่วยติดเตียง คนพิการ และผู้ด้วยโอกาสต่อไป
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/198720779_1472961189731037_6403136516580886237_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/198623568_1472961163064373_630979488257051730_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/198174789_1472960859731070_3344570542954700285_n-1024x683.jpg)