![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/บันทึกเทปถวายพระพร_๒๑๐๕๑๙_0-1024x682.jpg)
วันที่ 19 พฤษภาคม 2564 ณ ห้องสตูดิโอ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฎสงขลา พล.ต.ท.สาคร ทองมุณี นายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ พร้อมด้วยนายเจษฎาพงศ์ ชูแก้ว รองนายกเทศมนตรี รศ.ดร.วิชัย กาญจนสุวรรณ รองนายกเทศมนตรี นายสัมฤทธิ์ บุญรัตน์ รองนายกเทศมนตรี และนายอาหมัด เบ็ญอาหลี รองนายกเทศมนตรี ร่วมบันทึกเทปถวายพระพรเนื่องในโอกาส วันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2564 ของสถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย จังหวัดสงขลา (NBT) พร้อมกับมอบกระเช้าที่ระลึกแก่ทีมงานบันทึกเทปโทรทัศน์ โดยมีนางสาวพิมพ์ศิภัทดิ์ บัณฑิโต ผู้อำนวยการสถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย จังหวัดสงขลา เป็นผู้รับมอบและอำนวยความสะดวกในการบันทึกเทปด้วย
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/บันทึกเทปถวายพระพร_๒๑๐๕๑๙_3-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/บันทึกเทปถวายพระพร_๒๑๐๕๑๙_1-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/บันทึกเทปถวายพระพร_๒๑๐๕๑๙_9-1024x598.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/บันทึกเทปถวายพระพร_๒๑๐๕๑๙_12-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/บันทึกเทปถวายพระพร_๒๑๐๕๑๙_18-1024x682.jpg)