![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/391676319_718443823649613_3402109551500179880_n-1024x682.jpg)
วันนี้ (17 ตุลาคม 2566) เวลา 10.00 น. ที่ห้องประชุมสารภี 2 สำนักงานเทศบาลนครสงขลา นายวันชัย ปริญญาศิริ นายกเทศมนตรีนครสงขลา เป็นประธานในการประชุมโครงการพัฒนาในเขตเทศบาลนครสงขลา โดยมี นายสมชาย จันทรประทิน รองนายกเทศมนตรีนครสงขลา นายชูจิตร ไตรวรรณ์ ปลัดเทศบาล นางสาวเยาวลักษณ์ กิมาคม รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ หน่วยงานราชการ รัฐวิสาหกิจ หน่วยงานเอกชน และผู้ที่เกี่ยวข้องเข้าประชุมในครั้งนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/391620872_718442623649733_8438242803041626671_n-1024x682.jpg)
สำหรับการประชุมฯ จัดขึ้นเพื่อให้หน่วยงานราชการ รัฐวิสาหกิจ หน่วยงานเอกชน ผู้บริหารท้องถิ่น พนักงานเทศบาล และผู้ที่เกี่ยวข้อง มีส่วนร่วมในการพัฒนา ปรับปรุง และแก้ไขปัญหาโครงการก่อสร้างตามงบประมาณประจำปี และโครงการอื่นๆ ของเทศบาลนครสงขลา เพื่อก่อให้เกิดประโยชน์สูงสุดกับท้องถิ่นและประชาชน
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/391645991_718443573649638_6499080614760208360_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/391640750_718442833649712_4781805522676801753_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/391603937_718443793649616_8259519812431090991_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/391598901_718442693649726_1077052213659030994_n.jpg)