![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/194874940_3986318918090640_3590647492844171876_n-1024x682.jpg)
เช้าวันที่ 31 พฤษภาคม 2564 นายศรัญ บิลพัฒน์ นายกเทศมนตรีนครสงขลา นำทีมคณะผู้บริหาร และสมาชิกสภาเทศบาลนครสงขลา ร่วมไหว้สักการะศาลพระภูมิเจ้าที่ บริเวณหน้าสำนักงานเทศบาลนครสงขลา เนื่องในโอกาสเข้าดำรงตำแหน่งนายกเทศมนตรีนครสงขลา ซึ่งคณะกรรมการการเลือกตั้งได้มีประกาศผลการเลือกตั้ง เมื่อวันที่ 25 พฤษภาคมที่ผ่านมา โดยมีนายนิวัฒน์ สุขศิริ ปลัดเทศบาลนครสงขลา พร้อมด้วยผู้อำนวยการสำนัก/กอง ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่เทศบาลนครสงขลา ให้การต้อนรับ และมีประชาชนชาวบ่อยางมาร่วมแสดงความยินดีในครั้งนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/194361125_3986319161423949_7124701926249667875_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/193348335_3986318764757322_6785399161504156657_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/194874940_3986318918090640_3590647492844171876_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/194945093_3986318968090635_1507151843508437798_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/194404818_3986319464757252_109982889877859943_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/193540276_3986319911423874_5895501604952089036_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/191951500_3986319728090559_4431231402171539105_n-1024x759.jpg)