![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/01/324240911_649453286935015_2218131412636408601_n-1024x768.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 5 มกราคม 2566 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ พนักงานและเจ้าหน้าที่ ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ในเวลา 08.00 น. ณ สำนักงานเทศบาลเมืองคอหงส์ (แห่งใหม่)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/01/324332342_637249348206366_2497169644012440435_n-768x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/01/324147627_532484708945127_838477309380118027_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/01/324085228_6107808259250718_3363213413797764721_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/01/324077903_1956175938109021_6917531834901198955_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/01/323918977_744029096641869_4878247685024094131_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/01/323905192_720218539668998_8586965531076956808_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/01/323885173_1235881643681875_931072296561187864_n.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 5 มกราคม 2566 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ พนักงานและเจ้าหน้าที่ ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ในเวลา 08.00 น. ณ สำนักงานเทศบาลเมืองคอหงส์ (แห่งใหม่)