![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_37-1024x682.jpg)
วันที่ 21 มีนาคม 2567 พล.ต.ท.สาคร ทองมุณี นายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ พร้อมด้วย รองนายกเทศมนตรี คณะผู้บริหารฯ เลขานายกเทศมนตรี สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่วยติดเตียง ผู้พิการ ผู้สูงอายุและผู้ด้อยโอกาสที่มีภาวะพึ่งพิง ในพื้นที่เขต4 เพื่อเข้าถึงการบริการด้านสาธารณสุขและส่งเสริมคุณภาพชีวิตของประชาชน โดยได้มอบเครื่องอุปโภค-บริโภค ให้แก่ผู้ด้อยโอกาส และ BOX SET ดูแลสุขภาพ สำหรับผู้สูงอายุ พร้อมทั้งมอบ อินทผาลัมให้กับประชาชนชาวมุสลิม ทานในช่วงถือศีลอด (เดือนรอมฎอน) และรับฟังปัญหาประชาชนบริเวณใกล้เคียงอีกด้วย ณ บริเวณซอยสุดานิเวศน์และบริเวณใกล้เคียง
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_8-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_41.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_40.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_39.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_38.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_36.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_35.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_34.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_33.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_32.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_31.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_30.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_24.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_25.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_26.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_27.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_28.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_29.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_23.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_22.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_21.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_20.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_19.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_18.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_12.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_13.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_14.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_15.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_16.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_17.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_11.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_10.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_9.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_7.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_6.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_1.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_2.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_3.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_4.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_นายกสาครฯ-นำทีม-ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ป่ว_240321_5.jpg)