![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/392946680_699813538849948_4370083469040677268_n-1024x682.jpg)
วันที่ 16 ตุลาคม 2566 พล.ต.ท.สาคร ทองมุณี นายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ พร้อมด้วย รองนายกเทศมนตรี หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับ นายเทพชัย มาพิทักษ์ ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม (นักบริหารงานสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ระดับสูง) สังกัดสำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลนครนครราชสีมา อำเภอเมืองนครราชสีมา จังหวัดนครราชสีมา ซึ่งมาดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการสำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม (นักบริหารงานสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ระดับสูง)สังกัดสำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลนครหาดใหญ่ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลนครหาดใหญ่
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/392922913_699813638849938_6444563774135119323_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/392928320_699815322183103_1257456652261312421_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/392925409_699813495516619_7721699084305798552_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/392921104_699813998849902_9139957144770022520_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/392917120_699813662183269_8578319174816884131_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/391535963_699814635516505_8226489457347673243_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/392801910_699813592183276_4624235788225930910_n.jpg)