![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/434305991_823134676513860_4504612150932117458_n-1024x682.jpg)
วันนี้ (1 เม.ย.67) ที่ห้องประชุมสารภี 2 เทศบาลนครสงขลา กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม กำหนดประชุมการดำเนินงานตามโครงการพระราชดำริด้านสาธารณสุข ประจำปี 2567 โดยมีนายวันชัย ปริญญาศิริ นายกเทศมนตรีนครสงขลา เป็นประธานในการประชุมฯ พร้อมด้วย นายประสิทธิ์ แพใหญ่ รองปลัดเทศบาลนครสงขลา นางสาวเยาวลักษณ์ กิมาคม รองปลัดเทศบาลนครสงขลา หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล และประธานชุมชนเข้าร่วมการประชุม เพื่อชี้แจงการดำเนินงานโครงการฯ ของชุมชนในเขตเทศบาลนครสงขลา ทั้ง 55 ชุมชน ให้เป็นไปตามวัตถุประสงค์และเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/433194459_823138053180189_681107025087493404_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/434320602_823137606513567_3615982889670136048_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/434321947_823135406513787_6703852060721341351_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/434322459_823135909847070_28912561529407343_n.jpg)