![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/219385781_4126101840779013_4598795279891034153_n-1024x682.jpg)
วันที่ 20 กรกฎาคม 2564 เวลา 10.00 น. ที่ศูนย์ประสานงานควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 เทศบาลนครสงขลา นางสาวสุภารัตน์ บุญสม รองนายกเทศมนตรีนครสงขลา เป็นตัวแทนรับมอบของบริจาค จากคณะผู้พิพากษาสมทบ ศาลเยาวชนและครอบครัวจังหวัดสงขลา โดยได้มอบน้ำดื่มจำนวน 120 แพ็คและบะหมี่กึ่งสำเร็จรูป จำนวน 2 ลัง เพื่อส่งต่อให้กับผู้ที่ได้รับผลกระทบจาก COVID-19 และมอบให้กับกลุ่มผู้สัมผัสเสี่ยงในพื้นที่เขตเทศบาลนครสงขลาที่ต้องกักตัวเพื่อสังเกตอาการเป็นเวลา 14 วัน โดยเทศบาลนครสงขลา ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมบริจาคสิ่งของความจำเป็น เครื่องอุปโภค บริโภคต่างๆ ให้กับศูนย์ประสานงานควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 เทศบาลนครสงขลา เพื่อนำไปช่วยเหลือพี่น้องประชาชน หากจะติดต่อบริจาคสิ่งของ สามารถแจ้งได้ที่ หมายเลขโทรศัพท์ 09-26462860
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/219802032_4126101670779030_1549359425475773433_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/219132552_4126101950779002_3764780733947321387_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/219672013_4126101880779009_5047981601134202009_n-1024x682.jpg)