![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/FB_IMG_1574063691687.jpg)
เมื่อวันที่ 18 พฤศจิกายน 2562 ท่าอากาศยานหาดใหญ่ให้การต้อนรับอาจารย์และนักศึกษา คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี ภาควิชาภาษาอังกฤษ จำนวน 33 คน เข้าเยี่ยมชมและศึกษาดูงาน ณ อาคารผู้โดยสารท่าอากาศยานหาดใหญ่
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/FB_IMG_1574063659545.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/FB_IMG_1574063666368.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/FB_IMG_1574063671081.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/FB_IMG_1574063682660.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/FB_IMG_1574063676727.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/FB_IMG_1574063699548.jpg)
เมื่อวันที่ 18 พฤศจิกายน 2562 ท่าอากาศยานหาดใหญ่ให้การต้อนรับอาจารย์และนักศึกษา คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี ภาควิชาภาษาอังกฤษ จำนวน 33 คน เข้าเยี่ยมชมและศึกษาดูงาน ณ อาคารผู้โดยสารท่าอากาศยานหาดใหญ่