![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/12/131896902_2827095994203635_6539176278606702804_o-1024x616.jpg)
วันนี้ 18 ธันวาคม 2563 เวลา 11.25 น.นายจารุวัฒน์ เกลี้ยงเกลา ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานในการต้อนรับเที่ยวบินปฐมฤกษ์สายการบินนกแอร์ พร้อมด้วยนายสุรพลกำพลานนท์วัฒนายกสมาคมสมาพันธ์ธุรกิจการท่องเที่ยวจังหวัดสงขลา ผู้อำนวยการการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย (สำนักงานหาดใหญ่) โดยนายปเวษ เศียรอุ่น รองผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ด้านปฏิบัติการและบำรุงรักษา) (รหญ.ปร.) ผู้แทนผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ผหญ.) ผู้บริหาร พนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่ เจ้าหน้าที่สายการบิน ผู้แทนส่วนงานราชการ และหน่วยงานที่เกี่ยวข้องร่วมต้อนรับเที่ยวบินปฐมฤกษ์สายการบินนกแอร์ เส้นทาง อุบลราชธานี-สงขลา (หาดใหญ่) และสงขลา (หาดใหญ่)-อุบลราชธานี เที่ยวบินที่ DD9350 อุบลราชธานี-หาดใหญ่ เวลา 11.25 น. และ DD9351 หาดใหญ่-อุบลราชธานี เวลา 11.55 น. ณ ท่าอากาศยานหาดใหญ่
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/12/131728436_3587180311376894_3023823863946910340_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/12/131578923_3587180198043572_5387998882821579058_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/12/131624551_3587180361376889_2562664458640955828_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/12/01-1-1024x440.jpg)