![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/368829353_696730002481093_5879457722065228108_n-1024x575.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 24 สิงหาคม 2566 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ มอบหมายให้ พล.ต.ท.นพดล เผือกโสมณ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก เทศบาลตำบลโคกหล่อ อำเภอเมือง จังหวัดตรัง นำโดยนายฤกษ์นริศ ศรีใหม่ ปลัดเทศบาลตำบลโคกหล่อ พร้อมด้วยคณะ ศึกษาดูงานในด้านการพัฒนาระบบ และการใช้งานแอปพลิเคชันคอหงส์สมาร์ทซิตี้ ตามแนวทางนโยบาย “คอหงส์เมืองแห่งการเรียนรู้ สู่สมาร์ทซิตี้”ในการบริหารงานเทศบาลเมืองคอหงส์ ณ ห้องประชุมชั้น4 สำนักงานเทศบาลเมืองคอหงส์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369699275_696729499147810_8757953373157997945_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/370568856_696729212481172_5125626428112318111_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369781381_696729319147828_6727450821374335223_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369731745_696729742481119_3417879154764270063_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369587682_696729379147822_7857957432478446671_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/368242349_696729322481161_7887176305667231859_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369793263_696729812481112_2836709452363793046_n-659x1024.jpg)