![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_459-1024x682.jpg)
วันที่ 20 กรกฎาคม 2566 นาวาอากาศโท รณกร เฉลิมแสนยากร ผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ผหญ.) เป็นประธานในการจัดโครงการ “ทหญ. สร้างความสัมพันธ์กับสื่อมวลชน” ประจำปี 2566 ระหว่างวันที่ 20-21 กรกฎาคม 2566 ณ จังหวัดสตูล เพื่อเป็นการขอบคุณสื่อมวลชนแขนงต่าง ๆ ของจังหวัดสงขลา ที่ให้ความร่วมมือในการประชาสัมพันธ์การดำเนินงานของท่าอากาศยานหาดใหญ่ด้วยดีเสมอมา เพื่อให้สาธารณชนได้รับทราบข้อมูลข่าวสารที่ถูกต้องทันต่อเหตุการณ์ โดยเฉพาะข้อมูลข่าวสารการเดินทางและโครงการสําคัญๆ ต่าง ๆ ช่วยสร้างภาพลักษณ์ที่ดีให้กับท่าอากาศยานหาดใหญ่
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_477-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_578-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_636-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_410.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_384.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_360.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_310.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_305.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_290.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_259.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_178.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/AOT_111-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/1384384-1024x576.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/1384382-1024x576.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/1384383.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/1384381.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/1384380.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/326290.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/942.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/326203.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/326247.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/326286.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/326288.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/905.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/751.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/585.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/540.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/518.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/512-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/479.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/407.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/198.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/182.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/137.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/101.jpg)