![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/08/302692376_5363728663682985_4167746891185971913_n-1024x682.jpg)
วันอังคารที่ 30 สิงหาคม 2565 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ เข้ารับโล่ประกาศเกียรติคุณ 1 อำเภอ 1 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กต้นแบบการบริหารจัดการที่ดี ประจำปีงบประมาณ 2565 จากนายเจษฎา จิตรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดสงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/08/302162345_5461550080592397_7675799775598670641_n-1024x575.jpg)
และได้มอบหมายให้ ว่าที่ ร.อ. สุธน สังข์เกษม รองนายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ ส่งมอบโล่และประกาศเกียรติคุณดังกล่าวให้ทางหัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็กค่ายเสนาณรงค์ ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กค่ายเสนาณรงค์ เทศบาลเมืองคอหงส์ความสำเร็จและความภาคภูมิใจในครั้งนี้ เทศบาลเมืองคอหงส์ขอขอบคุณคณะทำงานทุกท่านมา ณ โอกาสนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/08/303354145_5461549893925749_2058388644987228992_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/08/302190966_5461550490592356_3407826739831189155_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/08/302139649_5461555263925212_8607980057888116759_n-575x1024.jpg)