![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/240721016_4365693020178114_6074908471860176442_n-1024x575.jpg)
วันศุกร์ที่ 3 กันยายน 2564 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ พร้อมด้วยพล.ต.ท.นพดล เผือกโสมณ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรี รับมอบข้าวสาร 5 กก. จำนวน 30 ถุง น้ำดื่ม 20 แพ็ค และหน้ากากอนามัย 30 กล่อง จากคุณลูกท้อ 1515 ทุ่งเสาร์ โดยเทศบาลเมืองคอหงส์จะนำไปบรรจุเป็นถุงยังชีพ เพื่อนำไปแจกจ่ายให้ผู้ที่ได้รับความเดือดร้อนในเขตเทศบาลเมืองคอหงส์ต่อไป
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/238243118_4365692993511450_5726884914367710421_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/240962132_4365693053511444_7063226498739834798_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/239632288_4365692986844784_3717449190371807952_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/238749909_4365692173511532_5219918755899738907_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/238260729_4365692263511523_8927963128211309600_n-1024x575.jpg)