![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/416371402_777635647723861_8376626746031956064_n-1024x682.jpg)
วันจันทร์ที่ 8 มกราคม 2567 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ มอบหมายนางมณฑา ไชยงาม ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วยคณะกรรมการศูนย์ฟื้นฟูสมรรถภาพเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุและผู้พิการตำบลคอหงส์ เจ้าหน้าที่งานศูนย์บริการสาธารณสุข งาน EMS และ ทีมสหวิชาชีพ อสม. CG ได้ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านผู้มีภาวะพึ่งพิง (LTC) เพื่อมอบวัสดุการแพทย์ อาทิเช่น ผ้าอ้อมผู้ใหญ่ แผ่นรองซับ และอื่น ๆ จำนวน 2 ราย ในเขตพื้นที่ชุมชนบ้านคลองเตย และบ้านคลองเปล ตามนโยบายโครงการโรงพยาบาล 1000 เตียง เทศบาลเมืองคอหงส์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/416367349_777635524390540_7032533040260425372_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/418317057_777635617723864_2686868230393369801_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/416691431_777635384390554_211222397389493929_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/416370529_777635824390510_8988277294933115447_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/416359896_777635511057208_2823900479984213909_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/416349858_777635464390546_7810216726611653915_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/416293369_777635787723847_1110848117528580477_n.jpg)