![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/243052649_4454280234652725_8486204240490856622_n-1024x450.jpg)
วันศุกร์ที่ 1 ตุลาคม 2564 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ พร้อมด้วยนายธันยพงศ์ คงเจริญ เลขานุการนายกเทศมนตรีฯ นางธภัทร ไชยทอง สมาชิกสภาเทศบาลฯ และนายฐิติกรณ์ รอดคล้าย รองปลัดเทศบาลฯ ร่วมแสดงความยินดีและต้อนรับ นายเจษฎา จิตรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา และนางดาเรศ จิตรัตน์ นายกเหล่ากาชาดจังหวัดสงขลา เนื่องในโอกาสดำรงตำแหน่งใหม่ ณ ตำหนักเขาน้อย จวนผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/242827387_4454280411319374_1571726681286021179_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/243121996_4454280847985997_3327957415715823281_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/242449185_4454280464652702_5092809466698995756_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/10/242702086_4454280657986016_1774070736787778336_n-1024x575.jpg)