![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/87489780_2744430839005255_3232662622016897024_o.jpg)
วันอังคารที่ 25 กุมภาพันธ์ 2563 นายพยงค์ อรัญดร นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ นายฉลอง พัฒโน รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยบุคลากรเทศบาลเมืองคอหงส์ร่วมรณรงค์สวมหมวกกันน็อก ล็อกสายรัดคาง ตามนโยบายจากศูนย์อำนวยการความปลอดภัยทางถนนจังหวัดสงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/02/87274345_2744430912338581_9210106648108990464_o.jpg)
วันอังคารที่ 25 กุมภาพันธ์ 2563 นายพยงค์ อรัญดร นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ นายฉลอง พัฒโน รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยบุคลากรเทศบาลเมืองคอหงส์ร่วมรณรงค์สวมหมวกกันน็อก ล็อกสายรัดคาง ตามนโยบายจากศูนย์อำนวยการความปลอดภัยทางถนนจังหวัดสงขลา