![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/1-5.jpg)
วันพุธที่ 16 ตุลาคม 2562 เทศบาลเมืองคอหงส์ นำโดยนายฉลอง พัฒโน รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ได้เข้าพบนายจารุวัฒน์ เกลี้ยงเกลา ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เพื่อปรึกษาข้อราชการพร้อมมอบกระเช้าแสดงความยินดีในโอกาสที่ได้รับพระกรุณาโปรดเกล้าฯ แต่งตั้งเป็นผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา ณ ศาลากลางจังหวัดสงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/IMG_4159.jpg)