![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/285521278_5211540358926705_1477940639363473818_n-1024x575.jpg)
วันพุธที่ 1 มิถุนายน 2565 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ นายสุพลชัย ชูกำเนิด รองนายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ พนักงาน เจ้าหน้าที่ เทศบาลเมืองคอหงส์ ให้การต้อนรับนายอัมรินทร์ มณีรัตนาศักดิ์ จากเทศบาลเมืองสะเดา โอนย้ายมาดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการกองการเจ้าหน้าที่ เทศบาลเมืองคอหงส์ โดยมีคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่จากเทศบาลเมืองสะเดา นำโดย นายวัชชพล ปริสุทธิ์กุล นายกเทศมนตรีเมืองสะเดา มาร่วมส่งและแสดงความยินดีในการโอนย้ายในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมเรารักสงขลา (อนุสรณ์กำนันเอี่ยม ทวีรัตน์) สำนักงานเทศบาลเมืองคอหงส์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/285548393_5211540065593401_4665058254854398934_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/285644301_5211540012260073_3080392555941880801_n-1024x575.jpg)