![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/218224310_4238829816197769_3565613502836364701_n-1024x575.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 22 กรกฎาคม พ.ศ. 2564 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ เป็นประธานในการประชุมศูนย์ปฏิบัติการควบคุมโรคเทศบาลเมืองคอหงส์ (ศปก.ทม.คอหงส์) เพื่อติดตามสถานการณ์การเกิดโรคไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19) และร่วมกันหาแนวทางบริหารจัดการการระบาดในพื้นที่เทศบาลเมืองคอหงส์ ณ ห้องประชุมเรารักสงขลา (อนุสรณ์กำนันเอี่ยม ทวีรัตน์) เทศบาลเมืองคอหงส์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/218329716_4238829649531119_8050466962741270812_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/214275371_4238829336197817_2590454407258956364_n-1024x575.jpg)