![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/06/106113073_3029905250457811_8903040413826303277_o.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 25 มิถุนายน 2563 เทศบาลเมืองคอหงส์ร่วมกับอำเภอหาดใหญ่จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาความสะอาดโรงเรียนบ้านคลองหวะ (ทวีรัตน์ราษฎร์บำรุง) เพื่อเตรียมความพร้อมการเปิดเรียนในวันที่ 1 กรกฎาคม 2563
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/06/106062086_3029905323791137_8111177402006223660_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/06/106117667_3029905237124479_5598879527003039307_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/06/105927556_3029905247124478_5635512611821601004_o.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 25 มิถุนายน 2563 เทศบาลเมืองคอหงส์ร่วมกับอำเภอหาดใหญ่จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาความสะอาดโรงเรียนบ้านคลองหวะ (ทวีรัตน์ราษฎร์บำรุง) เพื่อเตรียมความพร้อมการเปิดเรียนในวันที่ 1 กรกฎาคม 2563