![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/212743079_2395549513921945_3142969242343337307_n.jpg)
วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม 2564 ตั้งแต่เวลา 08.30 น. เทศบาลเมืองควนลัง โดยการนำของนายสมบูรณ์ ปัญญาธนกร นายกเทศมนตรีเมืองควนลัง ได้แบ่งการมอบถุงยังชีพ ออกเป็น 3 เขต โดยเขตที่ 3 นำทีมโดยดาบตำรวจกอบชัย มีสุขศรี รองนายกเทศมนตรีเมืองควนลัง พร้อมด้วยนายธนพล บัวทอง ประธานสภาเทศบาลเมืองควนลัง สมาชิกสภาเทศบาล และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ได้ลงพื้นที่ไปมอบถุงยังชีพให้กับผู้สูงอายุ ผู้พิการ และผู้ด้อยโอกาส เพื่อช่วยเหลือประชาชนในพื้นที่ ที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์ Covid – 19 อยู่ในขณะนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/210524605_2395549447255285_4226373156737845248_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/215924526_2395551640588399_2334956075425718723_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/209933940_2395550090588554_1612418989179500108_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/206667556_2395550360588527_6877695284956363601_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/205526905_2395551407255089_8773176180856951129_n.jpg)