![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/120218156_3295483307174208_7109598569152777764_o-1024x682.jpg)
วันที่ 28 กันยายน 2563 เวลา 10.00 น. ที่ห้องประชุมสารภี 2 ดร.สมศักดิ์ ตันติเศรณี นายกเทศมนตรีนครสงขลา เป็นประธานการประชุมผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ประจำเดือน กันยายน 2563 เพื่อมอบนโยบายการดำเนินงานให้เกิดประสิทธิภาพต่อการปฏิบัติราชการ อีกทั้งเพื่อปรึกษาหารือข้อราชการและติดตามรายงานผลการปฏิบัติงานของสำนัก/กอง ในรอบเดือนที่ผ่านมาให้คณะผู้บริหารและที่ประชุมทราบ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/120236692_3295483847174154_8295092939801820187_o-1024x682.jpg)
ทั้งนี้นายกเทศมนตรีนครสงขลาได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานในปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 เพื่อให้พนักงานเทศบาลและเจ้าหน้าที่ยึดเป็นแนวทางในการดำเนินงานพัฒนานครสงขลาในด้านต่าง ๆ ให้ครอบคลุมทุกมิติต่อไป
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/120442098_3295483480507524_6601174019785074200_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/120366085_3295484067174132_5321565466220336337_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/120332466_3295483560507516_2055230788373778627_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/120159587_3295483547174184_4177832350282342997_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/120128513_3295483577174181_7823054270715283502_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/120081189_3295483707174168_6478282678355153854_o-1024x682.jpg)