![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/08/223672757_4558129010864542_8725437855707351092_n.jpg)
ดร.กันตภณ มะหาหมัด คณบดีคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา (มรภ.สงขลา) พร้อมด้วย ผศ.ชัยยุทธ มีงาม อาจารย์คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม เป็นตัวแทนคณาจารย์ บุคลากร และเครือข่ายผู้ร่วมสมทบทุน ส่งมอบน้ำใจและกำลังใจให้แก่บุคลากรทางการแพทย์และผู้ป่วยจากโควิด-19 ณ โรงพยาบาลสงขลา และ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลเกาะแต้ว ทางคณะฯ ขอขอบคุณทุก ๆ ท่าน และขอให้ผลการแบ่งปันนี้จงช่วยดูแลคุ้มครองทุกท่านให้พ้นภัยโควิด-19 และโรคภัยต่าง ๆ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/08/225436389_4558128900864553_6972077248923081709_n.jpg)