![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/363795693_674219004738762_9038307205979275149_n-1024x682.jpg)
วันนี้ (4ส.ค.66) ที่ห้องประชุมสารภี 1 สำนักงานเทศบาลนครสงขลา คณะผู้บริหารเทศบาลนครสงขลา พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่และพนักงานสำนักการศึกษา ร่วมให้การต้อนรับ นายเสกสัน ซาหีมซา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสะกอม นายภาณุมาศ คิวหว่าน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลสะกอม หัวหน้าส่วนราชการ และคณะเจ้าหน้าที่จากองค์การบริหารส่วนตำบลสะกอม ในโอกาสเดินทางร่วมส่ง นางสาวอารียา สุภะวีระ ซึ่งได้โอนย้ายมาดำรงตำแหน่งนักสันทนาการ ระดับชำนาญการ สังกัดงานกิจกรรมเด็กและเยาวชน ส่วนส่งเสริมการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สำนักการศึกษา เทศบาลนครสงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/363844008_674218481405481_2368603671659395399_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/364117723_674218351405494_850934518137631265_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/363839678_674218948072101_8471967256366900103_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/363809797_674218378072158_2569015848782084269_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/363788014_674218701405459_2637060298933549965_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/363445147_674218794738783_1511575875202436939_n.jpg)